Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Đã có sổ đỏ

Hiện có 60,147 tin đăng mua bán Đã có sổ đỏ

Bán Nhà Trần Quang Diệu, Bao Sang Tên Nội Thất, 46m2, 4 Tỷ 5
46 m2
4 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
4,5 tỷ
Lượt xem: 178
Bán Shophouse Thấp Tầng Vigraceral Ô cách.Yên Phong,Bắc Ninh
99 m2
4 năm trước - Yên Phong - Bắc Ninh
3,9 tỷ
Lượt xem: 474
Bán Gấp! 43m2 Láng Hạ Phân Lô, Ngõ Thông Chỉ 5.2 Tỷ
43 m2
Bán Gấp! 43m2 Láng Hạ Phân Lô, Ngõ Thông Chỉ 5.2 Tỷ
4 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
5,2 tỷ
Lượt xem: 210
4500m2 đất Hồng Thái có đường, giáp sông suối giá đầu tư chỉ 590 triệu
4500 m2
4 năm trước - Bắc Bình - Bình Thuận
590 triệu
Lượt xem: 343
Bán nhà Mậu Lương, Hà Đông, lô góc, kinh doanh, 40m2, 3 tỷ
40 m2
Bán nhà Mậu Lương, Hà Đông, lô góc, kinh doanh, 40m2, 3 tỷ
4 năm trước - Quận Hà Đông - Hà Nội
3 tỷ
Lượt xem: 255
Cần bán gấp Nhà phân lô ngõ 38 Xuân La, 40m2 , 5 tầng, giá 4.8 tỷ
40 m2
4 năm trước - Quận Tây Hồ - Hà Nội
4,8 tỷ
Lượt xem: 171
Bán nhà trần phú, Hà Đông, hiếm nhà bán, 32m2, 2.7 tỷ
32 m2
Bán nhà trần phú, Hà Đông, hiếm nhà bán, 32m2, 2.7 tỷ
4 năm trước - Quận Hà Đông - Hà Nội
2,7 tỷ
Lượt xem: 375
1,6 công đất mặt tiền đường huyện lộ 39, Tam Hiệp,Châu Thành,Tiền Giang
1600 m2
4 năm trước - Châu Thành - Tiền Giang
1,8 tỷ
Lượt xem: 263
Bán Nhà Cát Linh 43m2*4T. Ngõ 6m Oto, Kinh Doanh 170tr/m.
43 m2
Bán Nhà Cát Linh 43m2*4T. Ngõ 6m Oto, Kinh Doanh 170tr/m.
4 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
7,35 tỷ
Lượt xem: 255
Bán đất Đội Cấn, Giang Văn Minh, 45m2, MT 3.8m, 2 tỷ 500 triệu.
5 m2
4 năm trước - Quận Ba Đình - Hà Nội
2,5 tỷ
Lượt xem: 238

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(21) "/da-co-so-do?page=449"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(26) "_url=/da-co-so-do&page=449"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(26) "_url=/da-co-so-do&page=449"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(12) "/da-co-so-do"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "26200"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.216.14"
  ["SERVER_PORT"]=>
  string(3) "443"
  ["SERVER_ADDR"]=>
  string(14) "192.168.51.104"