Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản tại Huyện Bình Chánh Hồ Chí Minh

Hiện có 10,701 tin đăng mua bán Bất động sản tại Huyện Bình Chánh Hồ Chí Minh

Nhà Mặt Tiền đường Đinh Đức Thiện, Sau Chợ Bình Chánh. SHR
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
1,7 tỷ
Lượt xem: 262
Cần Bán Lô Đất Đối Diện Ủy Ban Vĩnh Lộc B, Dt 20X18
360 m2
Cần Bán Lô Đất Đối Diện Ủy Ban Vĩnh Lộc B, Dt 20X18
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
2,52 tỷ
Lượt xem: 426
Cần bán đất 2 mặt tiền, chính chủ, liên ấp 123 Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.
56 m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
420 triệu
Lượt xem: 247
Bán đất nền 220m2 Lương Định Của, Bình Chánh, shr
220 m2
Bán đất nền 220m2 Lương Định Của, Bình Chánh, shr
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
1,8 tỷ
Lượt xem: 203
Lô đất biệt thự giá rẻ trong KDC 13B Conic, 221m2, sổ hồng, giá chỉ 28.5triệu/m2
252 m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
6,3 tỷ
Lượt xem: 413
Đất biệt thự 13B Conic, 221m2, đường số 9, sổ hồng, giá chỉ 28.5tr/m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
6,25 tỷ
Lượt xem: 302
Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu Dt 80m2
75 m2
Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu Dt 80m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
980 triệu
Lượt xem: 249
Bán nhà xưởng Bình Chánh, tại huyện Bình Chánh, SHR
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
Lượt xem: 356
Bán gấp 155m2 đường Thành Long. SHR.
155 m2
Bán gấp 155m2 đường Thành Long. SHR.
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
1,93 tỷ
Lượt xem: 382
KDC cầu vượt Nguyễn Văn Linh Quốc Lộ 1
100 m2
KDC cầu vượt Nguyễn Văn Linh Quốc Lộ 1
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
569 triệu
Lượt xem: 429
  Bán dãy nhà trọ huyện Bình Chánh 5x40, hẻm đg Nữ Dân Công, xã Vĩnh Lộc A.
200 m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
4,2 tỷ
Lượt xem: 476

12 ms
14 ms
16 ms
18 ms
20 ms
22 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(38) "/huyen-binh-chanh-ho-chi-minh?page=263"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(43) "_url=/huyen-binh-chanh-ho-chi-minh&page=263"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(43) "_url=/huyen-binh-chanh-ho-chi-minh&page=263"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(29) "/huyen-binh-chanh-ho-chi-minh"