Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Nhà ở tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Hiện có 3,433 tin đăng mua bán Nhà ở tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Bán nhà đẹp 40m Trương Định Hai Bà Trưng
40 m2
Bán nhà đẹp 40m Trương Định Hai Bà Trưng
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,15 tỷ
Lượt xem: 175
Bán nhà ngõ 156 Tam Trinh Yên Sở Hoàng Mai Hà Nội 32m2x4t xây mới cực đẹp
120 m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2 tỷ
Lượt xem: 376
BÁN đất kèm theo NHÀ Đại La, 56 m2
56 m2
BÁN đất kèm theo NHÀ Đại La, 56 m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3 tỷ
Lượt xem: 221
Nhà to - Tiền nhỏ- 40 Võ thị Sáu, 32m2x3T. MT 3,6m
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
1,98 tỷ
Lượt xem: 535
Nhà đẹp Kim Ngưu ở luôn, 54m2, ngõ rộng sạch đẹp
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
5,8 tỷ
Lượt xem: 185
Bán nhà KD thuê trọ cực đỉnh Thái Hà 45m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,7 tỷ
Lượt xem: 340
Bán nhà  đẹp, ở ngay ,4 tầng ngõ ô tô tránh, Trương Định.
200 m2
Bán nhà đẹp, ở ngay ,4 tầng ngõ ô tô tránh, Trương Định.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,8 tỷ
Lượt xem: 214
Nhà cực hiếm!!!, Phố Trương Định, 30m x 4 tầng mới
30 m2
Nhà cực hiếm!!!, Phố Trương Định, 30m x 4 tầng mới
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
1,95 tỷ
Lượt xem: 232
[Cực Hiếm] Bán nhà 3 tầng Khu Trương Định 55m2
55 m2
[Cực Hiếm] Bán nhà 3 tầng Khu Trương Định 55m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3 tỷ
Lượt xem: 328
Bán nhà ngõ 364 Tây Trà Nam Dư Hoàng Mai xây 35m2x4 tầng
130 m2
Bán nhà ngõ 364 Tây Trà Nam Dư Hoàng Mai xây 35m2x4 tầng
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
1,7 tỷ
Lượt xem: 306

12 ms
14 ms
16 ms
18 ms
20 ms
22 ms

SERVER
        array(42) {
  ["REQUEST_URI"]=>
  string(40) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/nha-o?page=188"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(45) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi/nha-o&page=188"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(45) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi/nha-o&page=188"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(31) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/nha-o"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "52252"