Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Nhà tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Hiện có 5,034 tin đăng mua bán Nhà tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Bán nhà ngõ 121 phố Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, 30m2 x 5 tâng
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,25 tỷ
Lượt xem: 221
Bán nhà chính chủ Minh Khai, 40m2 x 5T
40 m2
Bán nhà chính chủ Minh Khai, 40m2 x 5T
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,8 tỷ
Lượt xem: 184
Bán nhà Nguyễn Khoái ô tô đỗ kinh doanh 75m, 5 tầng chỉ 7.4 tỷ.
75 m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
7,4 tỷ
Lượt xem: 350
Bán nhà Trương Định 35m,4 tấng giá 3.4 tỷ.
31 m2
Bán nhà Trương Định 35m,4 tấng giá 3.4 tỷ.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,4 tỷ
Lượt xem: 214
Bán nhà mặt phố Lạc Trung DT 50mX4t, MT 4m
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
11,3 tỷ
Lượt xem: 405
Bán nhà mặt phố Kim Ngưu DT45mX5t, mt 4m
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
14 tỷ
Lượt xem: 219
Nhà đẹp mặt phố Trần Khát Chân 82M2 X 4 tầng
82 m2
Nhà đẹp mặt phố Trần Khát Chân 82M2 X 4 tầng
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
7,5 tỷ
Lượt xem: 202
Bán nhà mặt ngõ 120 Vĩnh Tuy, DT 45mX5t, MT 5m
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,6 tỷ
Lượt xem: 285
Cho thuê nhà mặt phố Trần Nhân Tông, DT60m2, 1.5 tầng.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
25 triệu
Lượt xem: 359
Nhà mới 4 tầng, 30m2 ở ngay, Phố Lò Đúc, ngõ vào 3m, cách phố 30m
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,6 tỷ
Lượt xem: 264
Chính chủ bán nhà ngõ 128C Đại La, 46m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,9 tỷ
Lượt xem: 881
Bán nhà mới Mai Hương, Hai Bà Trưng, 34 x 5 tầng
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,3 tỷ
Lượt xem: 233

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms
10 ms
11 ms

SERVER
        array(42) {
  ["REQUEST_URI"]=>
  string(38) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/nha?page=278"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(43) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi/nha&page=278"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(43) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi/nha&page=278"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(29) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/nha"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "46082"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(14) "216.73.216.207"
  ["SERVER_PORT"]=>
  string(3) "443"
  ["SERVER_ADDR"]=>
  string(14) "192.168.51.104"