Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Hiện có 5,796 tin đăng mua bán Bất động sản tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Bán nhà Võ Thị Sáu 45M x 4T-MT 4M ô tô đỗ cửa!
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
6,4 tỷ
Lượt xem: 649
Chính chủ bán nhà đường Minh khai quận Hai Bà Trưng, bán gấp.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
6,15 tỷ
Lượt xem: 1,340
Nhà mặt ngõ phố Thanh Nhàn 80m2, 4 tầng nhà đẹp, kinh doanh chỉ 6.2 tỷ.
80 m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
6,2 tỷ
Lượt xem: 492
HOT! Bán nhà cực đẹp Phố Lò Đúc 40m2, 4 tầng, chỉ 5.5 tỷ. Khu phân lô.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
5,5 tỷ
Lượt xem: 610
Bán gấp nhà Hồng Mai. Ô tô tránh nhau.  40M2 5,6 tỷ.
40 m2
Bán gấp nhà Hồng Mai. Ô tô tránh nhau. 40M2 5,6 tỷ.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
5,6 tỷ
Lượt xem: 747
Bán nhà Phân Lô Đẹp phố Lạc Trung diện tích 70m2x 5 tầng, mt 4m giá 8.9 tỷ.
70 m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
8,9 tỷ
Lượt xem: 630
Bán nhà gấp đường Giải Phóng 35m,4 tầng,3,2 tỷ.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,2 tỷ
Lượt xem: 973
Bán gấp nhà phố Kim Ngưu 100m2 x 7 tầng, MT 5m, 23.4 tỷ kinh doanh sầm uất.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
23,4 tỷ
Lượt xem: 625
Nhà Đại La diện tích 60 m, mặt tiền 4.2m, đầu tư tốt.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,3 tỷ
Lượt xem: 830
Bán nhà Lãng Yên, HBT, Hà Nội ôtô đỗ cửa 102m2x2T ngõ phố chính chủ
102 m2
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
8 tỷ
Lượt xem: 978

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms
10 ms
11 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(34) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi?page=429"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(39) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi&page=429"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(39) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi&page=429"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(25) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "63836"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.216.14"