Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Hiện có 5,796 tin đăng mua bán Bất động sản tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Bán nhà chính chủ 325 kim ngưu .Dt 32m2x5t. giá 2.1 tỷ.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,1 tỷ
Lượt xem: 634
Bán gấp nhà ngõ Hòa Bình, Minh Khai 45m2, giá 3 tỷ
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3 tỷ
Lượt xem: 586
Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, mặt tiền 5m, vỉa hè rộng.
66 m2
Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, mặt tiền 5m, vỉa hè rộng.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
18,5 tỷ
Lượt xem: 582
Bán gấp nhà mặt phố vị trí kinh doanh đẹp nhất Kim Ngưu 53m2, giá 11.5 tỷ
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
11,5 tỷ
Lượt xem: 502
Bán gấp nhà đẹp phố Nguyễn An Ninh 65mX6t, Thang máy+Gara.
9 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
9,6 tỷ
Lượt xem: 1,030
Bán nhà CỰC RẺ Bạch Mai 30m2, 3 tầng, giá bán 1.9 tỷ.
30 m2
Bán nhà CỰC RẺ Bạch Mai 30m2, 3 tầng, giá bán 1.9 tỷ.
10 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
1,9 tỷ
Lượt xem: 625
Chính chủ cho thuê tầng 5 làm văn phòng, S= 81m2, MT 5.3 m, giá 15tr/th
81 m2
10 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
15 triệu
Lượt xem: 1,195

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(34) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi?page=435"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(39) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi&page=435"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(39) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi&page=435"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(25) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "58220"