Hiện có
433,374
Tin đăng
0
Xoá điều kiện lọc
Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh
Hiện có
6,403
tin đăng mua bán Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh
52 m
2
Đất nền hẻm 226 đường số 8 - P.Linh Xuân giá 650 triệu/nền.Thổ cư 100%
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
650 triệu
Lượt xem: 1,647
Nguyễn Minh Hoàng
60 m
2
Đất nền P.Tam Phú -Thủ Đức cách đường Phạm Văn Đồng 800m giá chi 880 triệu/nền 60m2
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
880 triệu
Lượt xem: 1,608
Nguyễn Minh Hoàng
55 m
2
Đất nền mặt tiền đường Bình Chiểu, P.Bình Chiểu, Q.Thủ Đức, giá 499 triệu/nền
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
499 triệu
Lượt xem: 1,523
Nguyễn Minh Hoàng
Khu dân cư Vừa Tầm Tay Bình Chiểu 1, giá chỉ 499 triệu/nền
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
499 triệu
Lượt xem: 1,435
Nguyễn Minh Hoàng
Khu dân cư Vừa Tầm Tay chỉ 499 triệu/nền.cách chợ đầu mối Thủ Đức 500m
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
499 triệu
Lượt xem: 1,482
Nguyễn Minh Hoàng
Bán đất nền đường Ụ Ghe , phường Tam Phú giá 14,2 triệu/m2
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
840 triệu
Lượt xem: 1,009
Nguyễn Minh Hoàng
Đất nền thổ cư P Linh Trung, ngay sau ĐH SPKT, giá 16tr/m2.
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
850 triệu
Lượt xem: 1,247
Hồ Kim Thanh
Đất sổ hồng trung tâm Thủ Đức, chuyển nhượng sang tên ra sổ ngay trong vòng 15 ngày.
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
830 triệu
Lượt xem: 897
Hồ Kim Thanh
Đất Vàng - Chỉ 17tr2/M2 Gần Trục Đường Lớn Ngã Tư Thủ Đức, Xa Lộ Hà Nội,Chạm Metro
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1 tỷ
Lượt xem: 943
Hồ Kim Thanh
100 m
2
Đất Nền Ngay Khu Dân Cư Đường Sô 9 ***1,1 Tỷ/ 100m2***, Quận Thủ Đức
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
Lượt xem: 2,022
Nguyễn Thúy Oanh
Bán đất nền giá rẻ gần bến xe miền Đông sổ đỏ, trả góp linh hoạt trong năm.
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
850 triệu
Lượt xem: 1,336
Thanh Nhan
Đất Thổ Cư Gần Chợ Đầu Mối Thủ Đức - Thích Hợp Xây Trọ Cho Thuê.
11 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
520 triệu
Lượt xem: 1,060
Cao Thị Trúc Lan
526
527
528
529
530
531
532
Bất động sản Hồ Chí Minh
Quận 1
Quận 2
Quận 3
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Quận 12
Huyện Nhà Bè
Tin thị trường Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh
Bảng giá đất nhà nước quận Thủ Đức TP.HCM giai đoạn 2020 - 2024
4 năm trước
Mua bán nhà đất quận Thủ Đức TPHCM